Tổ chức Đại hội đại biểu Hội Chữ thập xã Dạ Trạch lần thứ V, nhiệm kỳ 2021-2026
Tổ chức Đại hội đại biểu Hội Chữ thập xã Dạ Trạch lần thứ V, nhiệm kỳ 2021-2026
Page Content
Ngày 06/11/2021, Tại Hội trường xã Dạ Trạch đã tổ chức Đại hội đại biểu Hội Chữ thập đỏ lần thứ V, nhiệm kỳ 2021-2026. Dự động viên và chỉ đạo Đại hội có Đ/c Hoàng Thị Vui - Ủy viên BTV Huyện ủy- Trưởng ban tuyên giáo - Giám đốc Trung tâm bồi dưỡng chính trị huyện; Đ/c Lê Văn Lượng - ủy viên BTV - Trưởng Ban tổ chức Huyện ủy; đ/c Nguyễn Ích Tuấn - HUV - Trưởng phòng Kinh tế hạ tầng huyện, cùng các lãnh đạo xã và chi hội Chữ thập viên tại địa phương.
![](/portal/Photos/2021-11-09/bb72d2efd5c4bd0dDatrach%202.png)
![](/portal/Photos/2021-11-09/6ced23ada4cab1ddDatrach%201.png)
Đồng chí Lê Văn Lượng, Ủy viên BTV, Trưởng Ban tổ chức Huyện ủy tặng hoa chúc mừng Đại hội
Toàn cảnh tại Hội nghị Đại hội
Văn phòng